155 ตอบกลับ

บ้านนี้มีขนมค่ะ ไม่ได้หิวแค่ปากมันว่างค่ะ🤣🤣🤣

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ นมกับผลไม้ค่ะมีติดตู้ไว้ตลอด

บางทีตีหนึ่งตีสองก็หิวค่ะ อยากกินของหวานมากๆ

เป็นเหมือนกัน​ต้องชื้อเตรียม​ไว้เพื่อหิวค่ะ

เป็นเหมือนกันเลย ส่วนมากจะทานนมหรือผลไม้ค่ะ

ผลไม้พวกกล้วยหอมกับนมค่ะบ้านนี้กินประจำเลย

บ้านนี้มีนมกับผลไม้ไว้เต็มตู้เย็นเลยค่ะ😊😊

กินนมถั่วเหลือง กับผลไม้ค่ะ พยายามไม่ทานขนม

ชอบซื้อกล้วยติดบ้านไว้ค่ะ รึไม่ก็ขนมยูโร่

บ้านนี้เหมือก็กันจ้า.พอได้กินถึงจะนอนหลับ