15 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นสิว แต่เคยมีลูกชายท้องแรกคือขาวมากไม่โทรมด้วย แต่ท้อง2ได้ลูกสาวทั้งดำทั้งโทรมแต่ไม่เป็นสิว ท้องนี้ท้อง3เป็นสิวเยอะมากแต่ยังไม่รู้เพสค่ะ 12สัปดาเอง รุ้นค่ะคุณแม่

ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนค่ะ ของเรา ญ ทั้งสองท้อง ก็สิวบุกทั้งหน้าทั้งหลังเลยค่ะ หมอบอกแพ้ฮอร์โมน จะกร่ท้องก็ขึ้นค่ะ อยู่ที่มากหรือน้อย ท้องสองนี่ขึ้นน้อยกว่าหน่อยค่ะ 😅

VIP Member

ได้ลูกสาวค่ะ โทรมมาก สิวมาทั้งหน้าและหลัง ผิวคล้ำ มีแต่คนทักได้ผู้ชาย แต่เราซาวด์แล้ว ได้ลูกสาวค่ะ

VIP Member

ได้ยินมาเหมือนกันค่ะ ว่าท้องลูกชายแม่จะโทรม สิวขึ้น แล่ถ้าลูกสาวแม่จะสวย ผิงผ่องงี้

ไม่จริงคะ ของบ้านนี้ได้น้องผู้ชาย สิวไม่มี หน้าใส จนคนคิดว่าเป็นลูกสาว

VIP Member

ไม่เลยค่ะ ไม่แพ้ท้อง หน้าใส ไม่มีสิวเหมือนเดิม ชอบแต่งตัว ทำผม ทาเล็บ555

บ้านนี้สิวขึ้นเต็มหน้าและหลังเลยค่ะ ยังไม่ทราบเพศที่แน่นอนเลยค่ะ

เป็นสิวค่ะ หน้าก็ดำ โทรมมากเลยตอนนี้ พึ่ง 11 สัปดาห์ ยังไม่รู้เพศค่ะ

เราก้เป็นสิว หน้าหมองดำโทรม ครบเลยคะ แต่ยังไม่รู้ หญิงหรือชายย

เราได้ลูกชายค่ะ ทั้งโทรม แต่งหน้าไม่ขึ้น ดำขึ้น สิวขึ้น ค่า