90 ตอบกลับ

พึ่งกินน้ำตาลแล้วเจาะเลือดไปเข็มแรกรอบที่แล้วแม่บ้านนี้ผ่านคะไม่มีความเสี่ยง​ชอบกินขนมหวานมากแต่ก็พยายามลดอยู่คะ

บ้านนี้เจาะ ช.ม ละ 1 เข็ม ทั้งหมด 3 เข็ม แต่ตอนกินน้ำตาล พยาบาลใส่มะนาวให้ด้วยเลยไม่ค่อยรู้สึกเลี่ยนนะคะ อร่อยดีค่ะ

บ้านนี้กิน2ขวดขนาด50gค่ะส่วนตัวเป็นคนไม่กินอะไรหวานจัดๆ แต่ก้อไม่ถึงกับเลี่ยนหรืออยากอ้วกค่ะพอทนได้ ผลปกติจ้า134

คนอื่นบอกว่าหวานมาก ทำไมเราไม่รู้สึกว่าหวานเลย เหมือนกินน้ำเฮลบลูบอยธรรมดา สบายมากๆค่ะ ความรู้สึกส่วนตัวนะคะ

ตรวจโรงบาลกิน100กรัมเลยค่ะ แบบหวานจนแสบคอ😂 แล้วก้รอเจาะเลือด4เข็เว้นเข็มล่ะชม. พยาบาลคนสวยมือหนักสุดๆ🤣🤣

บ้านนี้กิน50g ค่ะ กินทีล่ะอึกค่ะ 4-5ทีหมดแปปเดียว ไม่เลียนนะคะตอนแรกก็กัวจะอ้วก เหมือนกัน ผลออกมา131 ปกติจร้

บ้านนี้เจาะรอบแรกตอนไปฝากท้องค่ะ รอบ2ท้องได้6เดือนเจาะอีกรอบผ่านค่ะ แต่คิดแล้วจะอ้วกตอนกินน้ำตาล

บ้านนี้ก็กินน่ำตาลค่ะหวานมาก แต่แอบชอบอร่อย ชอบกินหวานตอนท้อง กัวไม่ผ่านเหมือนกัน แต่ผลออกมา97🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้กินน้ำตาล 50g.ตอนทานเสร็จมีอาการเวียนหัวแต่ไม่อ้วก รอเจาะเลือด 1ชั่วโมงผลออกมา 115 ปกติค่ะ

บ้านนี้กินไป1 ครั้ง หวานเลี่ยน แบบบอกไม่ถูก พอตรวจน้ำตาลขึ้น รอตรวจซ้ำอีก 4เข็ม วันที่ 25 จะถึงคะ