86 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ยาวไวมากกกกก ตัดไปหลายรอบละ

ตอนนี้ก็เป็นค่ะ แต่ยังไม่ได้ตรวจว่าท้องมั้ย😂

VIP Member

นึกว่าคิดไปเองคนเดียวเหมือนกันค่ะ 3 วันตัดที 😂

เพราะว่าเรากินแคลเซียมค่ะเลยยาวเร็วกว่าปกติ

VIP Member

ใช่ 3วันก็ต้องตัดแล้ว ส่วนตัวไม่ชอบไว้เล็บยาว

ทั้งผมทั้งเล็บเรยค่ะ เพราะทานยาเสริม ยาบำรุง

เหมือนกันค่ะ ตัดเล็บไม่ถึงอาทิตย์ ยาวเร็วมาก

เพราะที่เราบำรุงๆเข้าไปมั้งคะ อาจจะมีส่วนนะ

เหมือนกันค่ะเพราะว่าคุณแม่ๆกินนมทุกวันค่ะ

VIP Member

เป้นเหมือนกันค่ะ พึ่งตัดใปเองยาวอีกแล้ว🤣