27 ตอบกลับ

สู้ๆจ่ะแม่ บ้านนี้ก็กำหนดผ่าเดือนหน้า ปวดฉี่ทุกชั่วโมงกลางคืนแทบไม่ได้นอนเลยค่ะ😅😅

33w เดินฉี่จนท้องแข็งเหนื่อยง่ายสุดๆบ้านนี้พึ่งจะท้องแรกท้องไม่ค่อยใหญ่เลยค่ะ😊

กำหนดคลอดวันที่6 พ.ย เหมือนกันจ้า แม่บ้านนี้ก็ท้องที่3 แทบจะลุกเดินไปม่ไหว

5 พ.ย กลางคืนตื่นมาฉี่ ทุก2ชั่วโมงเลย เริ่มเดินไม่สะดวก ท้องแข็งบ่อยมาก

บ้านนี้ คลอด7พ.ย.ค่ะ ท้องแข็งบ่อยช่วงนี้ กลัวคลอดก่อนเหมือนกันค่ะ

คุนแม่ท้อง3ใหญ่มากค่ะบ้านนี้ท้อง4เล็กมากๆตอนนี้ได้37+4ค่ะ

37w อาการเหมือนกันเลยค่ะ แต่เริ่มมีเจ็บเตือน 2-3ชม.ทีนึง😂

บ้านนี้ 36 3 W กำหนดคลอดวันที่ 7 พ.ย. ค่ะ อยากให้ออกมาแล้ว 😅

36 6ค่ะ ปวดก้นปวดจิมิมากกำหนดคลอด3 พ.ย

1 พ.ย คลอดแล้วค่ะ ตอน36 3 น้องรีบไปหน่อย😅

ขอสอบถามได้ไหมคะ คุณแม่มีอาการอะไรบ้างคะก่อนคลอด