28 ตอบกลับ

บ้านนี้38+3w มีปวดเตือน ปวดหน่วงๆ มาสักพัก แต่ก็ยังเงียบอยุ่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ปวดเตือนบ่อยแต่ก็ยังเวียบอยุ่เลยค่ะ😅

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 4ก.ค.ค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกเจ็บท้องเลย ปากมดลูกก็ไม่เปิด

ิสู้ๆค่ะคุณเเม่เพื่อเจ้าตัวน้อย

37+1วีค ค่ะ กำหนดคลอด 27กรกฎา มีแค่อาการท้องแข็ง ปวดจี๊ดๆระดับ1 ค่ะ

ใกล้จะได้เจอเจ้าตัวน้อยเเล้วค่ะคุณเเม่อดทนอีกนิดค่ะของเราก็รอลุ้นเหมือนกันไม่รู้จะเเตกวันไหน

38wพอดีคะ ท้องแข็งบ่อย ตัวขามือเริ่มบวมๆแล้วคะ กำหนดคลอด22ก.ค.จ้า

วันเดียวกันเลยค่ะเเม่เเต่บ้านนี้ไม่มีอาการบวมเลย

บ้านนี้37+7 wค่ะ มีอาการท้องแข็ง เจ็บเตือน ปวดหน่วงยุบ้างค้ะ

สู้ๆค่ะคุณเเม่เพื่อเจ้าตัวน้อยบ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ

38w+2 กำหนดคลอด 13 กค ครับ ภรรยาเริ่มมีอาการปวดท้องแล้วครับ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

23ก.ค.จ้า ท้องแข็งบ่อย กับหน่วงๆและเจ็บๆแถมจิมิคะ

หรอค่ะ ยังไงก็ขอให้คลอดตามกำหนดไม่ก็คลอดก่อนก็ได้😅 เวลาหนักและหน่วงลำบากมากๆเลยจ้า😆

VIP Member

บ้านนี้ 37+2 อยากแตกมากค่ะ ปวดเตือนบ้างแล้ว

เหมือนกันค่ะอยากเห็นหน้าแล้ว🤰🏼👶🏼

กำหนดคลอด 12 นี้ แต่ก็เงียบมากเหมือนกันค่ะ

รอลุ้นต่อไปค่ะเอาใจช่วยนะคะ

แม่บ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้แต่เงียบยุเลย

รอลุ้นต่อไปค่ะคุณเเม่