20 ตอบกลับ

แล้วแต่ผิวหนังหน้าท้องด้วยค่ะแม่ แม่บ้านนี้ทาทั้งออยทั้งครีมยังไม่รอดเลยค่ะ555

😅😅ใช่คะแม่ๆ

Super Mum

บ้านนี้ใช้นีเวียตลับสีน้ำเงิน ทาทั้งวันเลยค่ะ เวลาคิดว่าท้องแห้ง

บ้านนี้แตกตอน8เดือนจะเข้า9เดือน. ทาตัวไหนก้อไม่อยู่. แตกเยอะมาก.

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวค่ะ ธรรมชาติแล้วดีที่สุด

บ้านนี้เข้าเดือนที่7เริ่มแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

tummy butter ของ palmer เลยค่ะแม่ จัดหนักขั้นสุด ไม่แตกเลย

VIP Member

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ 36w แล้วไม่แตกเลย

VIP Member

บ้านนี้แตกตอน9เดือนค่ะ ทาตัวไหนก็ไม่อยู่

VIP Member

ครีมกับออย พยายามใช้คู่กัน

น้ำมันมะพร้าวค่ะ