รบกวนขอคำปรึกษาด่วนค่ะ หมอให้ขูดมดลูก

เราไปหาคุณหมอเพราะมีเมือกสีน้ำตาลออก หมอซาวช่วง5วีค เจอถุงตั้งครรภ์และน้องตัวน้อยยังไม่เห็นหัวใจ หมอเลยให้เจาะเลือดวัดค่าhcgไว้ครั้งแรกได้23,204 ผ่านมา72ชม. ได้38,105 หมอบอกว่าค่าhcgขึ้นไม่ถึง100%แท้ง ต้องขูดมดลูก เราว่าจะลองเปลี่ยนรพ. รบกวนแนะนำ รพ.หน่อยค่ะ แล้วโดยปกติกี่วีคคะถึงจะซาวแล้วเห็นหัวใจน้อง ควรรอให้ครบวีคที่จะซาวได้ หรือไปรพ เลยใหม่เลยดีคะ ขอบคุณที่กรุณาค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ