70 ตอบกลับ

ร้านนี้ดีค่ะสินค้าดีราคาถูกเลย ช้อปร้านนี้หลายรอบแล้วค่ะ😊

บ้านนี้ถ้าจะซื้อออนไลน์ให้ลูกก็เอฟร้านนี้ตลอดค่ะ แนะนำ :)

บ้านนี้ก็เอฟจากร้านนี้เหมือนกัน ของครบหมดแล้วสบายใจแล้ว

บ้านนี้ก็เอฟของร้านนี้เหมือนกันค่ะ ของดีราคาถูกด้วยค่ะ

บ้านนี้​ก็​ f ร้านนี้คร้าา​ แม่ค้าพูดเก่งมาก​ ตลกๆๆๆ

บ้านนี้ก็ชอบซื้อของออนไลน์จ้า ในไลฟ์สดซื้อประจำ

เอฟร้านนี้เหมือนกัน. ได้ของดีน่ะคะ ได้ของแถมด้วย

เราก็ซื้อของจากร้านนี้ค่ะ ราคาถูก คุณภาพดีค่ะ

ลองเทียบราคาค่ะบางอย่างเหมือนกันแต่คนละราคา

แม่ก้เอฟร้านนี้ค่ะ มีชื่อแม่อยู่ในนั้นด้วย 5555

จ้า 😊