56 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ต่อเลยเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 26 วีคแล้ว ตรวจเล่นๆ มาจริงๆ เลย

บ้านนี้ค่ะแท้งไป ผ่านมา2เดือนตั้งท้องใหม่ ตอนนี้ท้องได้8เดือนล่ะ

ไวมากค่ะแม่ ขอให้แข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ยินดีด้วยจ้า

เหมือนกันค่ะแท้งครบ มาไวมากสองเดือน มาแล้วอ่ะ ดีใจด้วยค่ะ

เราก้อเป็นคะ แต่ห่าง4เดือน แต่ก้อมาเร็วกว่าที่คิด ตอนนี้21w6d

บ้านนี้เเท้งปั๊บท้องต่อเลยค่ะ ตอนนี้5เดือนเเล้วค่ะ

บ้านนี้แท้งได้2เดือนคะแล้วท้องใหม่คะตอนนี้7wแล้วคะ

ท้องแรกแท้งสมบูรณื์เหมือนกันค่ะ แต่หมอให้พัก 6 เดือน

ของเราหมอให้ลุยต่อได้เลยคะ

หลังเเท้งลูกจะติดเร็วกว่าหลังคลอดลูกอีกค่ะ

บ้านนี้จ้า หลุด19 ม.ค. ตรวจเจอ 25 ก.พ.2563ค่ะ