181 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็แต่งตอนท้อง3 เดือน เหมือนกันค่ะ แม่บ้านนี้ไม่สนใจคำพูดใคร

เราคลอดจนลูกจะ10เดือนแล้ว ยังไม่ได้เป็นเจ้าสาวเลยค่ะ😅 ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้าแม่จะแต่งตอนไหนไม่สำคัญขอแค่2ครอบครัวเข้าใจก็พอค่ะ

เหมือนกันค่ะเราแต่งช่วง 7 เดือนไม่เคยอายค่ะไม่รู้จะอายไปทำใม55555💓

ตอนแม่นั่งท้องแม่ออกมั้ยคะ

ดีที่ยังได้แต่งค่ะ นี้ใกล้คลอดแล้วแค่มัดแขนยังไม่เคยเลยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้คลอดแล้วก็ยังไม่ได้แต่ง คงได้แต่หวัง😓

VIP Member

โลกทุกวันเปลีายนไป ถ้ามัวแต่สนใจคนอื่นมากมันก็ลำบากตัวเรา

เราก็แต่งตอนท้อง7เดือนจ้าไม่น่าอายจะแต่งตอนไหนก็เหมือนกัน

จะคลอดแล้วยังไม่แต่งพร้อมเมื่อไหร่ค่อยแต่งค่ะอยู่​ที่เรา

เรื่องแบบนี้มันอยู่ที่ตัวเรา เพราะยุคสมัยมันเปลี่ยนไปมาก