รกเกาะต่ำ เลือดออกเป๋นก้อนเป๋นแบบนี้แต่ไม่มีอาการปวดท้องจ้า มีแม่ๆในกลุ่มใครประสพเรื่องราวแบบนี้บ้าง

เราเป็นแบบนี้ ออกวันเว้นวันตอนนี้30สัปดาห์แล้วค่ะ ไปหาหมอก็ฉีดยากะตุ้นปอดเด็กครบ ใส่น้ำเกลือครบ แล้วออกตอนไหนก็ไปตอนนั้น ล่าสุดให้นอนเฉยๆๆ ไม่มีการทำอะไรให้อีกเลยจ้า นอกจากถามว่าเลือดหยุดไหลยังค่ะ กับบ้านได้แม่ นอนห้องกับร.พ เท่ากัน เป็นวันเว้นวัน ไม่ปวดท้องจ้า แต่ทรมานสุดๆเวลาเห็นเลือด ไม่สบายใจเลยจ้าแม่ๆๆ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

รกเกาะต่ำ เลือดออกเป๋นก้อนเป๋นแบบนี้แต่ไม่มีอาการปวดท้องจ้า มีแม่ๆในกลุ่มใครประสพเรื่องราวแบบนี้บ้าง
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ