9 ตอบกลับ

บางคนก็รู้สึกหลัง 20w ค่ะปกติ พยายามทานอาหารให้ครบ 3 มื้อนะคะ อย่ากินเยอะมากกรดไหลย้อนมาจะลำบากคนท้องเป็นง่าย 4 เดือนน้องจะเริมจ้แงการสารอาหารจากแม่แล้วค่ะพยายามกินให้ลูกนะคะ

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอน17วีคพอ18วีคนี่แบบบันเทิงเลยค่ะดิ้นเก่งมากได้ลูกชายสงสัยเริ่มซ้้องแข่งบอลแล้วตอนนี้19+3วีคค่ะแม่เป็นคนอวบหน้าท้องหนาพุงเยอะแต่ลูกสู้ไขมันแม่

บ้านนี้ก้อจะ19wจะ20wเหมือนกันค่ะไม่ค่อยรุ้สึกว่าน้องดิ้นหรือตอดเท่าไหร่ อาจจะเปนเพราะว่าผนังท้องหนาก้อได้ค่ะ😁😄

ทางนี้จะรุ้สึกดิ้นชัดๆก้ตอน28วีคค่ะส่อนตัวหนังท้องหนาอาจจะเป็นที่หนังหน้าท้องเเต่ละคนค่ะ

เรารู้สึกตอน22wค่ะ อาจจะเป็นเพราะหน้าท้องหนาด้วยเลยรู้สึกช้าค่ะ

เราก็ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลียท้องเเลกเหมือนกัน

VIP Member

หน้าท้องคุณแม่หนาด้วยรึป่าวคะเลยยังไม่รู้สึก

ส่วนตัว16วีครุ้สึกว่าลูกดิ้นแล้วจ้าา

TapFluencer

ของเรา22วีคค่ะ ขนาดท้อง2นะ

ท้อง2 เหมือนกัน 19w ยังไม่รู้สึกลูกดิ้นเลยค่ะ