พรุ่งนี้นัดหมอ ตื่นเต้นและกังวลมากค่ะ

เราอายุ 40 ปีค่ะ มีลูก 1 คน อายุ 20 แล้วก้รอน้องคนที่ 2 มา 8-9 ปีค่ะ เพิ่งตั้งท้องธรรมชาติ เมื่อ 6 เดือนที่แล้ว ตั้งครรภ์ แต่เปนท้องลม เด็กหัวใจไม่เต้นตอนประมาณ 7 วีค ต้องยุติการตั้งครรภ์ ผ่านมา 6 เดือน ตอนนี้ ตั้งครรภ์อีกครั้ง ไปฝากครรภ์ตอน 5 วีค หมอบอกว่า เจอถุงตั้งครรภ์ยังไม่เจอตัวน้องค่ะ นัดอีกที 17 กพ นี้ แต่แม่ร้อนใจ เลยขอเลื่อนนัดเป็น พรุ่งนี้ แม่กังวลมากค่ะ กลัวเปนแบบเดิม แต่ขอให้เจอน้อง ขอให้ปลอดภัย สาธุ 🥺 #อยากระบายค่ะ

พรุ่งนี้นัดหมอ ตื่นเต้นและกังวลมากค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ