สอบถามแม่ๆค่ะ

เรามีอาการหน้ามืดเวียนหัวปวดหัวทุกครั้งที่เดินหรือยืนได้ประมาณ10นาที มีอยู่ครั้งนึงเราเดินซื้อของในร้านขายของชำได้ประมาณ10นาทีนี่แหละค่ะ แล้วมีอาการ หน้ามืด,เวียนหัว,ตัวสั่น,แน่นหน้าอก,เหงื่อท่วมตัวเลย แต่พอเรากลับมาพักที่บ้านมันก็หายไป ครั้งนี้เปฌนหน้ากลัวมาก เป็นแบบนี้บ่อยมากทุกครั้งที่เรารู้สึกว่าจะเริ่มเป็นเราจะนั่งพักทันทีแล้วก็หาย เราไม่รู้ว่าเป็นเพราะเราชอบนอนเล่นมากไปหรือเปล่าวันๆเราแทบไม่นั่งเลยเพราะเราปวดหลัง และมีอีกอย่างนึงที่ไม่รู้ว่าเกี่ยวไหมแต่ก่อนหน้านี้ประมาณ2อาทิตย์ที่แล้วเรามีภาวะแท้งคุกคามไปหาหมอมา มีใครเคยเป็นหรือคิดเห็นยังไงแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ