มีตกขาวเยอะไปหาหมอได้ยาสอดมา แล้วมีเลือดออก

เรามีตกขาวเยอะเริ่มสีเหลืองๆและวันล่าสุดก่อนไปหาหมอมีสีเขียวๆ แล้วมีเลือดออกนิดหนึ่งครั้งเดียว ไปหาหมอหมอให้ยาสอดมา กลับบ้านก็สอดยาตอนนี้สอดมาได้ 7 วันแล้ว และก็มีเลือดออกตอนสายๆ นิดหนึ่งไม่ทุกวัน วันหนึ่งออกแค่ครั้งเดียวตามภาพ แล้วก็ไม่ออกอีก ไม่ปวดท้อง ใครเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ ท้อง 19 w 2 d น้องดิ้นดีมากค่ะ หมอนัดอีกทีวันจันทร์ที่จะถึงนี้ค่ะ

มีตกขาวเยอะไปหาหมอได้ยาสอดมา แล้วมีเลือดออก
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ