43 ตอบกลับ

ของเรา22สัปดาห์แต่ไม่ปูดเยอะแบบนี้จร้ามันบุ๋มเข้าไปยุนะ

แม่ก็งง ปูดสะตกใจเลยค่ะ😂😂

19w 2d ผู้ชายคับผม น้ำหนักผม 300 กรัม ที่เหลือพุงแม่ผมทั้งนั้นคับ

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ของเรายังแค่ตอดอยู่เลยจ้าแม่😂😂

บ้านนี้สะดือโบ๋ค่ะแต่ไม่ทราบว่าเป็นเพราะเจาะสะดือไหม

😂😂😂

เรา 19 week สะดือยังเหมือนคนไม่ได้ท้อง พุงยังไม่กลมเลยค่ะ

เรากินแต่ผลไม้มันจะเกี่ยวไหมค่ะ ของหวานไม่ค่อยได้กินเลยจ้า แต่น้ำหนักเราไม่ขึ้นค่ะ

ท้องใหญ่จัง บ้านนี้19วีค ท้องออกแค่นิดเดียวเอง

ท้องใหญ่ แต่แม่น้ำหนักเท่าเดิมเลยค่ะ ไม่ขึ้นมาเลยจ้า สงสัยลงลูกกหมด😂😂

ทำไมท้องใหญ่จังค้ะท้องเเรกหรือท้อง2ค้ะ

ท้องแรกค่ะแม่

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้พึ่งมาปูดช่วง 8 เดือนเองค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​

17วีค เหมือนกันจ้า สะดือยังไม่ปูดออกมาเลย

Super Mum

ฮอร์โมนเปลี่ยนค่ะ ปกติ ไม่ต้องขัด/ถูนะคะ

ขอบคุณ​ค่ะ💕💕

แม่บ้านนี้สะดือออกช่วง5-6เดือนได้ชายจร้า

ขอบคุณคะ...