13 ตอบกลับ

บ้านนี้จะเข้า8เดือนเป็นหนักเลยคะ ไม่หลับ หลับไม่สนิท ขนาดกินยาแก้แพ้ของหมอ ยังไม่ค่อยอยากจะหลับเลย

VIP Member

ฟังเพลงผ่อนคลายดูนะคะ ออกกำลังกายโยคะเบาๆดูค่ะ แต่ไม่ใช่ออกก่อนนอนนะคะ ในช่วงระหว่างวันค่ะ

เหมือนกันค่ะบ้านนี้เป็นจนคลอดน้องเลยค่ะแอบงีบตอนกลางวันช่วยได้ค่ะจะได้ไม่เพลีย

เปนเหมือนกัลจ้าทุกวันนี้ยิ่งท้องใหญ่ยิ่งหลับยากคะบ้านนี้เข้า8เดือนแล้วจ้า

พังเพลงสำหรับคนท้องก็ช่วยได้ค่ะ บ้านนี้ฟังอยู่หลับสบาย ลูกก็ดิ้นดี

บ้านนี้28+3 หลับยากเหมือนกันค่ะ พอจะเคลิ้มๆหน่อยปวดฉี่ซะงั้น

ของเรานิจะ8 เดือนแล้วนอนไม่หลับเหมือนกันค่ะทั้งๆที่ง่วงมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องแอบงีบตอนกลางวัน

เป็นเหมือนกัน​ค่ะนอนได้แต่ตอนกลางวัน

เป็นเหมือนกันค่ะ งีบตอนกลางวันเอา