47 ตอบกลับ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกน้ะค่ะไปหาหมอเถอะค่ะเสี่ยงแท้งได้น้ะค่ะไม่ควรชล่าใจค่ะ

หาหมอด่วนๆเลยค่ะแม่ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก ถ้าไม่ใช่ช่วงใกล้คลอดค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดค่ะ ถ้ามีควรไปพบแพทย์ จะมากจะน้อยก็ต้องรีบไปค่ะ

ควรไปหาหมอด่วน! ให้หมอเช็คเพื่อความปอดภัยของน้องและแม่นะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดต่อให้จะหยุดไหลไปแล้วก็ตามควรหาหมอค่ะ​ สงสารลูกในท้องควรไปตรวจ

หาหมอคะแล้วบอกหมอตรงๆว่าเราทำไรมาหมอจะได้หาทางแก้ไขไห้คะ

มีเลือดออกบ่งบอกถึงอาการผิดปกติค่ะ ไปหาหมอเถอะค่ะคุณแม่

เอิ่มมมแม่ ต้องระวังหน่อยนะคะ ทางที่ดีควรเลี่ยง

VIP Member

หาหมอค่ะ เลี่ยงได้เลี้ยงน่ะค่ะ ช่วยตัวเองอ่ะ

ไปหาหมอเหอะค่ะ ท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

แล้วรออะไรค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก