53 ตอบกลับ

สีผิวของลูกมาจากพันธุ์กรรม พ่อแม่นะคะ ไม่เกี่ยวกับของที่ทานนะคะ

ดำขาวอยู่ที่กรรมพันธ์ ที่ไม่แนะนำให้ทานเยอะคือเรื่องน้ำตาลค่ะ

สีผิวอยู่ที่กรรมพันธุ์ค่ะ แต่เบาหวานมาแน่ค่ะถ้าแม่ทานทุกวัน

VIP Member

ใม่เกี่ยวค่ะ สีผิวลูกขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์ของพ่อและแม่ค่ะ

ถ้าเรากินแกงเขียวหวาน ลอดช่อง ลูกเราคงตัวเขียวน่ารักเลย 🤔

VIP Member

ลูกจะดำจะขาวมันเกี่ยวกับพันธุกรรม ของพ่อและแม่ของเด็กจ้า

ไม่เกี่ยวเลยค่ะบ้านนี้กินโกโก้ทุกวันน้องขาวจั๊วะ.

VIP Member

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ พันธุกรรมล้วนๆนะคะ สีผิวลูก

ไม่เกี่ยว​ค่ะ​ บ้านนี้กินทุกวันเหมือนกัน​ค่ะ​

ไม่เกี่ยวค่ะ สีผิวขึ้นอยู่กับกรรมพันธุ์พ่อแม่