45 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งไว้ทั้งชายและหญิงตั้งแต่ยังไม่ท้องคะ

คิดไว้ตั้งเเต่รู้เพศค่ะ พึ่งเชือกได้ก่อนคลอด😆

บ่านนี้ตั้งแต่รู้ว่ากำลังตั้งครรภ์​อ่อน​ๆ​

ตั่งซื้อลูกก่อนที่จะมีน้องอีกค่ะทางนี้5555

บ้านนี้ พ่อตั้งชื่อตั้งแต่รู้เพศลูกแล้วคะ

เรากะตั้งตั้งแต่4เดือนเลย ที่รุ้เพศเลยนะ

บ้านนี้ตั้ง แต่รู้ว่าท้องอิอิ เห่อมากค่ะ

บ้านนี้พอรู้เพศ คุณพ่อรีบตั้งชื่อเลยค่ะ

พ่อน้องตั้งชื่อตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

เราตั้งไว้ตั้งแต่ยังไม่ท้องเลย​ 🤣🤣