772 ตอบกลับ

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ เพราะเราผ่านมาก่อน สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่

เก่งมากเลยเจ้าตัวเล็ก สู้ๆค่ะแม่ ขอให้น้องเเข็งเเรงไวๆนะคะ

เก่งมากๆค่ะทั้งแม่และน้อง สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ❤️

สู้ๆค่ะจะไม่ท้อค่ะจะเข้มแข็งให้ได้เหมือนแม่นะค่ะ👍❤❤❤❤🙏🙏

สู้ๆนะคะ..เป็นกำลังให้คุณเเม่ค่ะ...เล็กพริกขี้หนู...สู้ๆๆค่ะ..

ขอบคุณมากสำหรับกำลังใจนะคะขอให้น้องหายไวๆนะคะสู้ๆค่ะแม่

เก่งมากทั้งคู่เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ ที่น้องแข็งแรงแล้วค่ะ

เก่งมากๆเลยค่ะ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงๆ ดีวันดีคืนนะคะ 🥰🥰

บ้านนี้คลอด 30 W เหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องแข็งแรงขึ้นเรื่อย ๆ จ้า

VIP Member

สู้ๆคะแม่. ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงมากขึ้นเรื่อยๆนะคะ