772 ตอบกลับ

คะ ดีใจจังกำลังกังวลว่าถ้าคลอดตอน 7เดือนจะเปงไรไหม แต่อ่านแร้วรุ้สึกดีขึ้นแร้วคะ

ตัวเราเองก็คลอดตอน 6 เดือนเหมือนกันคะ แต่ลูกในท้องตอนนี้ 39+ 2 แล้ว ยังไม่ยอมออกมาอีก

ดีใจ​ด้วยค่ะที่น้องแข็งแรง​ดีแล้ว​ ขอเป็นกำลัง​ใจให้น้องให้คุณแม่​สู้ต่อไปค่ะ

เข้มแข็งนะคะคุณแม่ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงยิ่งๆขึ้นไป เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌🏻✌🏻❤

สุดยอดมากเลยค่ะแม่ ขอให้หนูแข็งแรงๆ ความเจ็บอย่าได้ ความไข้อย่ามีเด้อลูกหล่า

แม่และน้องเก่งมากค่ะ เป็นกำลังใจให้แม่นะค่ะ และขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

ขอให้น้องร่างกายแข็งแรง และขอให้คุณแม่สู้ๆๆนะคะ ขอให้น้องกลับบ้านไวไวนะคะ

สู้ๆนะคะคุณเเม่ขอให้น้องเเข็งเเรงๆตลอดไปนะคะ เป็นกำลังใจให้คร้าาา❤❤

น้องเก่งมากเลย สู้มาก สู้ๆต่อไปน้ะหนูน้อย เปนกำลังใจให้คุณเเม่ สู้ๆน้ะค่ะ

ตอนนี้กำลังเผชิญปัญหานี้อยู่ค่ะแม่ บอกกับลูกเสมอว่าต้องสู้ไปกับแม่นะ.😢