772 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะโตมาแข็งแรงๆนะหนู เห็นน้องแล้วนึกถึงตัวเล็กในท้องเลย ตอนนี้6เดือนเศษๆแล้วคงตัวเท่านี้แล้วสิเนาะ

VIP Member

สิ่งสำคัญที่เชื่อมฟัวใจให้ลูกกลับมาแข็งแรงอีครั้งคือกำลังใจจากพ่อและแม่คะ ขอให้สมบูรณ์แข็งแรงไวไวนะคะ

เอ็นดูลูกเอ๋ย สู้ๆนะคนดี หนูรีบมากเลยลูก ในท้องมันหน้าเบื่อใช่ไหม ขอให้หนูแข็งแรงนะลูกนะ เลี้ยงง่ายๆนะ

สู้ๆน้ะค่ะ น้องเราก็คลอดตอน6เดือนน้ำหนัก600กว่ากรัม ตอนนี้แข็งแรงมากค่ะตัวใหญ่กว่าพี่อีก ถึกมาก

คุณแม่โชคดีจังคะ บ้านนี้คลอดก่อนกำหนดเหมือนกันน้องก็จากไป ขอให้น้องแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ ☺️

สู้ๆนะค่ะแม่ บ้านนี้คลอดก่อนกำหนด ลูกออกมาตัวเล็กมากกก แต่อดทนสู้กับลูก จนตอนนี้ ปึงปั้งมากกก.

ตัวเล็กสู้มากเลยค่ะ เก่งทั้งคุณแม่และน้อง เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องโตวันโตคืนแข็งแรงๆค่ะ

ผมก็คลอดตอน 6 เดือน นับถือหัวใจของคนเป็นพ่อแม่มากๆ ที่ทำให้ผมโตมาได้ และตอนนี้มีตัวน้อยแล้ว 🥰

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงกลับบ้านได้ไวๆ หมอจะให้อยู่ จนครบกำหนด9เดือนค่ะ คนแถวบ้านก็ออกก่อนกำหนด

ลูกเราก็คล้ายๆของแม่บ้านนี้เลยค่ะสู้จนตอนนี้แข็งแรงดีแล้ว ขอให้น้องมีสุขภาพแข็งแรงนะคะ