772 ตอบกลับ

ตัวเล็กเก่งจังเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้ครอบครัวนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องร่างกายแข็งแรงโตไวๆนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะจ้าเป็นกำลังใจให้แม่นะ✌✌✌

นี่แหล่ะคือความมหัศจรรย์ของแม่ที่ยิ่งใหญ่ค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะคะ แข็งแรงๆนะคะ❤️

คุณแม่เก่งมากเลย..ที่ไม่เคยท้อ #สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ บ้านนี้ก็คลอดออกมาตัวเล็กเหมือนกัน

สู้ๆนะคะเก่งมากเลยคร้าขอให้น้องแข็งแรงนะคร้า😊

คุณแม่เก่งมากค่ะ ขอให้น้องแข็งแรงเป็นเด็กดีค่ะ

น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะ ขอให้ได้อุ้มน้องไวได้วยค่ะ