46 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด16เมษาค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกันเลยค่ะ😁😁

เราตื่นเต้นมากค่ะ อยากคลอดๆท่าเดียวเลย 😅

12 เมษาค่ะ 34 วีค แต่มีโอกาสเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ 😊

วันเดียวกันเลย ทำไมถึงเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะแม่

3เมษาจ้า..ตอนนี้ตื่นเต้นมากๆอยากเจอลูกแล้วค่ะ

ตอนนี้เริ่มมีเจ็บท้องเวลากลางคืนเจ็บมา2วันแล้วค่ะเจ็บแบบนอนตะแคงไม่ได้ต้องนอนหงายค่ะถึงจะไม่เจ็บ..ไม่รู้เป็นอะไรค่ะ..เจ็บคล้ายๆคนท้องอืดค่ะ

กำหนดเรา20เมษา แม่เตรียมของใช้หรือยังค่ะ😊😊

เตรียมเกือบครบแล้วจ้า 😊😊

กำหนด 7 เมษาเตรียมของครบแล้วไม่ออกมาซักที55555

บ้านนี้ยังไม่เตรียมสักชิ้นเลยค่ะ แต่ใจจดใจจ่ออยากคลอดจะแย่55

กำหนดคลอด 11 เมษา พร้อมหิ้วแล้วจ้า

บ้านนี้12 ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ อยากจะคลอดอย่างเดียว ของไม่เตรียมเลย 😅

กำหนด9เมษาค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะ

เลขสวยด้วย รอลุ้นกันนะค่ะ จะได้เจอหน้าตัวเล็กเมื่อไหร่ 😍

กำหนด 20 เมษา หมอเลื่อนมา 5 เมษาค่ะ

ทำไมหมอเลื่อนหรอคะ ผ่าคลอดหรอค่ะ

18เมษาค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกัน

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ 😍

35 w แล้วค่ะ กำหนดคลอดวันที่10เมษาค่ะ

เตรียมของใช้รึยังค่ะแม่