5 ตอบกลับ

ทำมาทั้ง IUI และ ICSI เลยค่ะ (อายุ 31 ปี) อย่างแรกเลยต้องบำรุงไข่ให้เต็มเหนี่ยวไปเลยค่ะ...ครั้งแรก IUI ไม่ติดเพราะเชื้ออ่อน เลยเปลี่ยนใช้วิธี ICSI บำรุงไข่ตามนี้+ให้สามีทานซิงค์ พักผ่อนเยอะๆ ดื่มน้ำเยอะๆ งดแอลกอฮอลล์ รอบเดียวติดเลยค่ะ ตอนนี้ดิ้นเก่งมาก จะคลอด 8 ก.พ. นี้แล้วค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ✌🏻🥰

ขอบคุณมากนะค่ะ​ พรุ่งนี้จะให้เพื่อนที่อยู่แถวพรานนก​ซื้อให้​ มีซิ้งค์​ และ​วิตามิน​C และ​Eด้วยค่ะ

แม่ทำiui ใช้ไหมคะ แม่ได้ไข่กี่ฟองคะ สู้ๆๆนะคะแม่

ได้ไข่มา​ ฟองเดียวค่ะ​ ฉีดเชื้อไป​วันที่​12​พค​ที่ผ่านมาค่ะ​ รู้สึก​หน่วงท้องมาก​

สู้ๆนะค่ะแม่ ขอให้น้องมาไวๆนะค่ะ

ขอให้น้องมาไวๆนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณมากๆ​ค่ะ

ขอบคุณค่ะ