15 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมไป1ตระกล้าแบบนี้เลยค่ะ สุดท้าย ได้ใช้แค่ถุงมือ ถุงเท้า แล้วก็เสื้อกับกางเกง1ชุด แพมเพิส1อันตอนวันกลับค่ะ นอกนั้นโรงพยาบาลมีให้หมด

เตรียมกระเป๋าลากนึงเหมือนกันค่ะเพราะฉุกเฉินคงได้ไปคนเดียวคุงพ่อบ้านทำงานไกลบ้านคงมาไม่ทัน แบบนี้ทุกท้องเลย

เยอะ​จริง​ค่ะ​ ก็​ดีนะคนที่บ้านจะได้ไม่วิ่ง​ชื้อไปเพิ่ม​เพื่อ​ไว้ดีกว่า​ขาดถ้า​ขยัน​หอบไปโรงบาล555

55บ้านนี้เตรียมไปเยอะเหมือนกันค่ะแต่สุดท้ายไม่ได้ใช้แพมเพิสก้ไม่ได้ใช้ ปล. รพ.ชลบุรี

สู้ๆค่าาเดียวก้ได้เจอหน้าแล้ว🥰🥰

เหลือใช้ดีกว่าค่ะ ถ้าขาดขึ้นมาแล้วจะได้ไม่เสียเวลาค่ะ

VIP Member

เตรียมของใช้สำหรับลูก 1 ตะกร้า ของแม่ 1 เป๋า พอๆกันค่ะ

เหลือดีกว่าขาดแต่ที่รพจะมีให้ซิ้อนะคะถ้าขาด

ขอนอกเรื่องค่ะแม่​ ตะกร้าแบบนี้ซื้อที่ไหนคะ​

อันนี้ยี่ห้อcusimate โรบินสันค่ะ ใหญ่ดี 299 บาท

เหลือดีกว่าขาดค่ะแม่ ของเราก็ 2 กระเป๋าเลย

ของที่เตรียมไป​ รพ.หลักๆมีอะไรบ้างค่ะ

ขอบคุ​ณค่ะ