34 ตอบกลับ

VIP Member

มีแต่คนชมว่า ลูกสาวสวยกว่าแม่ค่ะ🤣🤣🤣 ไม่มีใครชมว่าสวยเหมือนแม่เลย เพราะแม่ขี้เหร่มากกก แต่ลูกแม่หน้าตาดีค่ะ ใครๆก็ชม เค้าหน้าตาไปทางฝั่งพ่อเค้าค่ะ

ตอบกลับ​ไป​ว่า​ "คุณ​แม่ก็ลูกสาวสวย, ลูกชาย​หล่อไม่เบาเหมือนกันน๊่า" 🤭😁😁

ไม่ต้องชมก็ได้ค่ะพอดีรู้ตัวเองอยู่แล้วว่าเกิดมาสวยอ่ะค่ะ

หลักฐานชัดๆๆปฏิเสทไม่ได้จริงๆๆอิอิ

ตอนโตจะส่งประกวดมิสยูนิเวิร์สค่า

ยิ้มให้แล้วบอกว่า... ขอบคุณค่ะ 😊😊

พันธุ์เค้าดีค่ะ // ปิดปากขำ555555

ขอบคุณคะชินกับคำชมแล้วคะ☺

VIP Member

ก็ยิ้มๆ แล้วบอกขอบคุณค่ะ

VIP Member

ยิ้มและตอบว่าขอบคุณค่ะ