เจาะน้ำคร่ำ

เมื่อเจาะน้ำคร่ำเสร็จแล้วหมอให้นอนพักที่รพ.30นาทีถึงหนึ่งชั่วโมง จากนั้นเราสามารถขับรถได้มั้ยคะ หรือทำอย่างอื่นที่ไม่หนักรึไม่ได้ออกแรงมากเราสามมารถทำได้รึป่าว หรือว่าเราต้องนอนอย่างเดียวห้ามทำอะไร พอดีว่าหาคนไปรพ.เป็ นเพื่อนไม่ได้ค่ะเพราะสามีติดงานด่วนที่บนดอยติดชายแดนยุไกลกันมากมาพาส่งคงไม่ทัน อาจได้ไปคนเดียวแล้วต้องขับรถกลับเองจะเป็นอันตรายรึป่าว🥺 ใครเคยเจาะมาแล้วระเคยไปเองคนเดียวบ้างไหมคะ ต้องทำยังไงต่อ เคลียดมากเลยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ