134 ตอบกลับ

VIP Member

กินโฟลิคอย่างเดียวจนถึงสามเดือนค่ะ

โฟลิก บำรุงเลือด แคลเซียม วิตามินค่ะ😊

ของเราก็ยังซาวไม่เห็นเหมือนกันคะ

ตอนนี้กี่วีคแล้วค่ะ

คุณหมอเดเนียลจะค่อยๆเพิ่มยาคะคุณแม่

ได้*

VIP Member

ฝากตอน8wนวมินทร์9ได้โฟลิกอย่างเดียวค่ะ

เราก็ฝากนวมินทร์9 ครั้งแรกด็ได้โฟลิคอย่างเดียว

ได้ยาแก้เเพ้ กับบำรุงเลือดมาทานค่ะ

ได้สีแดง บำรุงเลือดมาด้วยอีก1ตัวคะ

เราได้ยาบำลุงเลือดมาอย่างเดียวค่ะ

ทำไมคุณหมอให้น้อยจัง..ไม่มีโฟลิคเหรอคค่พ ปกติมีกินโฟลิคกับยาบำรุงเลือด พอ4 เดือนหมอจะเพิ่มแคลเชียมค่ะ

ได้โฟลิกมาอย่างเดียวเหมือนกันค่ะ

ได้โฟเลต บำรุงเลือด แคลเซี่ยม