33 ตอบกลับ

แม่ใจเย็นๆนะคะ รออีก2-3วัน ค่อยตรวจซ้ำ ซื้อมาสัก2-3ยี่ห้อ มาลองตรวจใหม่นะคะ

บ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะ ตรวจอีกรอบห่างกันอาทิตย์นึง ชัดแจ๋วเลยค่ะ

ไม่ท้องค่ะ​ ขีดเดวชัดเลย​ ถ้าขีดนึงชัดอีกขีดไม่ชัดยังพอลุ้นยุ

VIP Member

รออีก3-5วัน คุณแม่ตรวจใหม่อีกครั้งนะคะ แนะนำให้ใช้อย่างหยดค่ะ

คุณหมอว่ายังไงบ้างคะ​ ของหนูก็ขึ้นจางๆเหมือนกัน​ อยากทราบค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เราก้อขึ้นแบบนี้นะคะ ก้อเลยไปตรวจเลือดสรุปท้องค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อันแรกก็จาง ตรวจตอนเช้าอีกที เข้มเลยจ้า

เราเห็นแบบอีกขีดจางๆ น่าจะท้องอ่อนๆค่ะ

อีก1อาทิตย์ลองซื้อมาตรวจใหม่ดูค่ะ

ท้องคะ

VIP Member

ลองตรวจพรุ่งนี้เช้าอีกทีค่ะ สู้ๆ