9 ตอบกลับ

ได้ค่ะ บ้านนี้ตอนท้องก็เป็นค่ะ ตอนท้องนางแดนซ์ใม่หยุดจนเจ็บปวดรวดร้าวที่ท้องมากเราเลยพูดกับลูกว่าอย่าดิ้นแรงสิลูกแม่เจ็บนางก็ยังคงดิ้นต่อไป แต่พอพ่อนางบอกว่าอย่าเต้นแรงน้ะลูกแม่เจ็บท้อง พ่อรักหนูนะคะ นางหยุดทันทีเลยจ้าา

ได้ค่ะ รับรู้ถึงความรู้สึกแม่ รับรู้ถึงเสียงของพ่อแม่ เราสามารถพูดกะลูกในท้องได้นะคะ จะทำให้ลูกคุ้นเสียงของเราค่ะ

เค้าจะรับรู้ได้ค่ะ เค้าจะคุ้นเคยกับเสียงพ่อกับแม่ตั้งแต่อยู่ในท้องเลยค่ะ คุยกับลูกบ่อยๆนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-60910)

ลูกก็รับรู้ได้นะคะ คุยกับลูก ลูบท้องคุณแม่ ลูกก็จะรู้สึกอบอุ่นค่ะ

ของผมเปิดเพลงจังหวะเร็วๆหน่อย เอาไปแนบกับท้อง ลูกดิ้นเลยครับ

ได้ค่ะเพียงลูบท้อง เปิดเพลงให้เค่าฟัง และพูดกับเค้าบ่อยๆๆ

ได้ค่ะ. ลูกบ้านนี้ติดพ่อ ถ้าพ่อแกไม่นอน แกก็จะดิ้นตลอด

เดี๋ยวทำบ้างคับแฟนแพ้ท้องตั้งแต่วันแรกที่ท้องเลย