อัลตราชาว

เมือวานไปอัลตราชาวมาหมอบอกว่าผู้หญิง100%จร้า???

10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พรุ่งนี้มีนัดซาวจ้า นี่เจรจากับลูกอยู่ อ้าให้กว้างเลยนะลูกเอาให้ชัดๆ ว่าชายรึหญิง ไม่ต้องอายหมอ 555

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้ท้องสองแอบอยากได้ลูกสาว แต่ได้ลูกชายอีกคนเลย

บ้านนี้อยากรู้ใจจะขาดน้องหนีบไว้ทุกรอบไม่ให้เห็นเลย

เหมือนกันเลยค่ะ27wลูกสาวน้ำหนังนางได้1,052กรัมแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ..อิจฉาจังบ้านนี้ยังไม่ได้ซาวด์เรยค่ะ

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ซาวน์ตอนกี่วีคคะ

ชาวตอนกี่วีคคะเห็นแล้ว

ขอบคุณทุกคนมากๆน่ะค่ะ

ยินดีด้วยจ้า