182 ตอบกลับ

ปกติทำงานบริษัท แต่ต้องลาออกจากงานตอนท้องได้ 6 เดือนเพราะปวดหลัง ปวดสะโพกมาก ตอนนี้อยู่บ้านเฉยๆ รอคลอดน้องเดือนม.ค.64 ค่ะ

VIP Member

* ตอนนี้เป็นคุณแม่ฟูลไทม์ค่ะ เบบี๋อายุ1เดือน8วันงับ ก่อนมีเบบี๋ ทำงานพริตตี้,MC/พิธีกร รีวิวคร้าบ

ทำร้านป้ายค่ะ ออกแบบ สกรีนด้วยค่ะ ทั้งหอบลูกทั่งทำงาน ติดแม่มากค่ะ สนุกสนานทุกวันเลย😂

ตอนนี้ดูแลลูกแบบฟูลไทม์ ​ก่อนท้องทำกิจการอู่​ซ่อม​รถบรรทุก​ช่วยสามีค่ะ

นักบัญชี ที่การประปา ทำจนคลอดน้องค่ะ น้องแข็งแรงดีค่ะ คลอด 7/12/63

พนักงานรัฐบาล

เป็นแม่ค้าขายก๋วยเตี๋ยวจ้า 37+3w แม่ยังยืนขายเตี๋ยวอยู่เลย 😂

VIP Member

แต่ก่อนเป็นมัคคุเทศก์ค่ะ โควิดมาเป็นแม่ฟูลไทม์เลยจ้าา

ยังไม่ได้ทำเลยค่ะไม่รู้เขารับป่าวคนท้องทำงานป่าว

VIP Member

ขายแชมพูสมุนไพรอัญชันเร่งผมยาว ของเด็ก ออนไลน์ค่ะ

VIP Member

เมื่อก่อนเป็น CS พอตั้งครรภ์​ก็ออกมาเป็นแม่บ้านค่ะ