44 ตอบกลับ

เห็นแต่หน้า ลูกชายคนที่สอง

พี่ชายเห่อสุดๆ😀😀

ซาวด์ตอน18วีคค่ะ เด็กแฝด

wow ดีใจด้วยค่ะ แม่ ได้แฝดด้วย ขอให้น้อง2คนและคุณแม่สุขภาพแข็งแรงนะคะ🥰🥰🥰

อันนี้ท่ายากค่ะ555

ยากจริงๆค่ะ ดูไม่ออกเลยค่ะแม่😆😆

21w ค่ะ หมดกันกุลสตรีไทย 555

อิอิ หลับสบายขออ้าปากนิดนึง😁😁🥰🥰

ตอน5เดือนค่ะ ผู้ชาย

ตอนนี้ 37+3แล้วค่ะ

ตอน5เดือน ชายค่ะ

บ้านนี้ก็ชายค่ะแม่ 🥰ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ😍

5เดือนคะผู้ชายคะ

บ้านนี้ไปซาวด์ ตอน 20 w นน. 342 กรัม หมอบอก นน.น้อย กังวลมากค่ะ

22วีคจ้า เพศชาย

ว้าว อยากอุลตร้าซาวด์4Dบ้างจังเลยค่ะแม่ หนุ่มน้อยจมูกโด่งจัง🥰🥰

20w ลูกสาวจ้า 😊

เช่นกันนะคะคุณแม่ สุขภาพแข็งแรง คลอดน้องปลอดภัยทั้งคุณแม่ทั้งลูกนะคะ 😊

ลูกสาวจ้า..

สาวน้อย ทางนี้ชายค่ะ กำลังได้21สัปดาห์กับ1วัน 🥰🥰🥰