8 ตอบกลับ

ของเรา39+3มดลูกเปิด2.5เซ็นไม่มีน้ำเดินไม่มีมูกเลือดหมอประเมินให้กับ ใจอยากแอทมิดอยากเจอหน้าไวๆ😅อาทิตย์นี้ไม่ออกวันจันทร์คุนหมอถึงนัดกระตุ้น

ทางนี้ก็ไม่มีน้ำเดินไม่มีมูกเลือดมาก่อนเลยค่ะ มีมูกเลือดคืนที่นอน รพ.

ยินดีด้วยจร้า บ้านนี้39+4 ไปหาหมอปากมดลูกเปิด2 เส้น หมอไห้กลับบ้านเเต่ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยมีปวดเตือนมานิดหน่อย

อีกนิดนึงค่ะแม่ ✌🏻

แม่ผ่าตลอดหรือคลอดเองค่ะ ทางนี้ไปตามนัด ปากมดลูกเปิด2.5เซ็นไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

คลอดเองค่ะ ไม่มีอาการอะไรเหมือนกันแม่ พอคืนที่นอน รพ. มีมูกเลือดออก

ยินดีด้วยนะคะแม่☺น้องน่ารักมากเลยค่ะ บ้านนี้39+6แล้วไม่มีทีท่าว่าจะออกเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ใกล้แล้วนะ คลอดง่ายๆนะคะ 🥰

น่าชังแท้แข็งแรงไวๆนะคุณแม่คุณลูก บ้านนี้คลอด30ตุลา 39+1 น้องผู้ชายนน.3302 ครับ

อยากให้น้องคลอดตุลาเหมือนกันค่ะ เพราะเดือนเกิดแม่ แต่น้องไม่ออกมาสักที 😆

อายุครรภ์ใกล้ๆกันเลยแต่ทางนี่ยังไม่ออกเลย ยินดีด้วยน้าาา

ใกล้แล้วค่ะแม่ ขอบคุณนะคะ 🥰

คุณแม่ฝากคลินิกหรือร.พคะ

ที่คลินิกตรวจปากมดลูกให้ใช่ไหมคะ พอดีฝากคลินิกเหมือนกันค่ะนัดที่จะถึง39+2 แต่คุณหมอไม่เห็นแจ้งว่าจะตรวจปากมดลูก

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ 🥰