89 ตอบกลับ

29 มกราคม 65 ค่ะ ซื้อของเตรียมไว้แล้วแต่ยังไม่ได้เอาออกมาซักค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด​ 9มกราคมจ้า​ 33+2วีค​ ไม่รุจะคลอดเดือนไหนแน่​

คลอดวันเดียวกัยเลยค่ะ ตอนนี้ ตัวน้อยหนักเท่าไหร่แล้วค่ะแม่

บ้านนี้14มกราคมจ้าตอนนี้เริ่มเตรียมที่ละนิดที่ละน้อยละจ้าา

บ้านนี้ 21 มกรา เริ่มเตรียมแล้วค่ะ ทยอยๆซื้อเพราะพ่อบ่น 🤣

กำหนด1มกราคม65 ค้า เตรียมของไว้แล้วค้าเจ็บท้องหลอกบ่อยมาก🥰

บ้านนี้ 16 มกรา เตรียมครบแล้วค่ะแม่ แข็งแรงคลอดง่ายๆนะคะ

VIP Member

บ้านนี้19มกราคม65. เตรียมของไว้ตั้งแต่เจ้บท้องหลอก29w3dเเล้วคะ

ค่ะเเม่

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 15มกรา65 อยากจะแตกแล้วอึดอัดมากเวลาเดิน

21 มกรา 65จร้า ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย ที่บ้านถือเคร็ด ค่ะ