139 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นหลัง ขึ้นหน้าอก ขึ้นท้องด้วย

เป็น​เหมือนกัน​ค่ะ​แม่​ รอลุ้นตอนคลอดจะหายมั้ย😂

เป็นเหมือนกันค่ะแต่ของเราที่เต้านมและเนิน อก 😭😭

คลอดแล้วจะค่อยๆหายค่ะนี่ก็เป็นทั่งหน้าทั้งหลัง

เปนเหมื่อนกันเลยหน้าไม่ขึ้นเเต่ขึ้นหลังเเทนค่ะ

เดวมันก้อหายไปเองค่ะ ช่วงท้องฮอร์โมนเราเปลี่ยน

เป็น​เหมือนกัน​เ​ลยค่ะ​ หลัง​คลอด​จะจ่่างลงค่ะ

หายเองจ้า บ้านนี้หายเอง ตอนนี้มีแต่รอยแผลนิดๆ

ตอนท้องแรกๆเป็นคะ พอได้5-6เดือนหายค่ะ มีแต่รอย

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องใหม่ๆ เดี๋ยวก็หายเองจ้า