แม่ๆบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างคะ??????

เป็นเหมือนผื่นขึ้นคล้ายสิวค่ะ ตั้งแต่ท้องก็ขึ้นมาตลอดเลยค่ะ แม่ๆบ้านอื่นใช้อะไรถึงหายคะ ท้องแรกค่ะ???

แม่ๆบ้านไหนเป็นแบบนี้บ้างคะ??????
99 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เราก็เปนค่ะคันด้วย หลังคลอดก็ทิ้งรอยดำไว้อีก

บ้านนี้ก็เป็นคะแม่ เป็นแผลเป็นด้วยคะล่าสุด

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ. บ้านนี้ปล่อยให้หายเองค่ะ

เราก็เป็นทั้ง3ท้องเลย พอคลอดจะค่อยๆหายจร้า

เป็นเหมือนกันค่ะ คิดว่าหลังคลอดคงหายไปเอง

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ทาโลชั่นธรรมดาค่ะ

เป็นที่แขนกับที่หลังเหมือนกันค่ะ

มีขึ้นท้องเหมือนกันค่ะ แต่2เม็ดเหมือนสิว

VIP Member

เป็นค้า หลัง สะโพก หน้าท้อง คันสุดๆ 8 เดือน

บ้านนี้เป็นเหมือนกันคะคล้ายยุ่งกัน