99 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะขึ้นมาเหมือนเม็ดสิว คิดว่าเป็นเม็ดสิว

เคยเป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้ใช้แป้งเย็นกับคาลาไมน์ทา

เป็นค่ะแต่เป็นแบบผื่นแดงเกาจนดำตอนนี้เริ่มจางแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะแต่เป็นแค่2-3เม็ดไม่ยอมหายไปไหนเลยย

ขึ้นเหมือนกันค่ะ ..ขึ้นหน้าอก ท้อง หลัง แต่ไม่เยอะค่ะ

บ้านนี้เป็นหลัง หน้าอก นม คอ หัว หน้า ไรผม มาเพี้ยบคะ

ผื่นฮอร์โมนลูกจ้า บ้านนี้ก็เป็น ทาลามายด์ได้นะแม่

เป็นเหมือนกันจ้ะ​ เเต่ไม่เยอะ​ ปล่อยให้หายเองจ้ะ

บ้านนี้เต็มหลังเลยจ้า กำลังลามมาหน้าอก 🤦‍♀️🤦‍♀️

เปนเหมือนกันเลยคะ อยากรุ้วิธีรักษาเหมือนกันคะ