83 ตอบกลับ

บ้านนี้33+4 กำหนด8กันยาคะ อาการมาทุกอย่างที่ไม่เคยเป็นนอนไม่ได้เลยคะกลางคืนทั้งปวดขาปวดหลังน้องโก่งตัวและฉี่บ่อยจะลุกก็ลำบากคะส่วนนำหนักอิแม่ขึ้นมาตั้ง15โลเลยคะ

หมอกำหนด 17 ก.ย. แต่แม่แอบหวังว่าจะแตกก่อนนั้น ลูกชายดิ้นจนท้องสะเทือน นึกว่าแผ่นดินไหว 😆 ช่วงนี้ดิ้นจนแม่เจ็บจุกบริเวณหน้าอกไปอีก

VIP Member

กำหนด 10 กันยา ค่ะ ลูกชาย นอนหลับสนิทเป็นบางวัน เมื่อยตัวค่ะ สลับท่านอนทั้งคืน หมอนัดซาวด์พรุ่งนี้ค่ะ แต่ที่ผ่านมา นน. ตามเกณฑ์ดีค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันจ้าปวดไปหมดทั้งตัวเลยคืนๆนึงตื่นบ่อยสุดๆทั้งตื่นไปเข้าห้องน้ำแล้วก็ตื่นเพราะปวดตัว🤣😵

ผู้ชาย​ กำหนดคลอด2กันยาจร้า​ ตอนนี้แม่ยังทำงานยุเลย​ ปกติดีจร้า​ มีแต่ปวดฉี่บ่อยขึ้น​ และก็หิวบ่อยขึ้นจร้า

23กันยาค่ะ ลูกชาย ตอนนี้เหนื่อยง่ายมาก ปวดหลัง ข้อเท้าเริ่มบวมยืนนานไม่ไหวแถมขาหนีบแดงและแสบอีกค่ะ😄

บ้านนี้กำหนด27กันยา ได้ลูกชาย นอนไม่หลับ แถมน้ำหนักยังลดอีกค่ะ หมอให้เพิ่มน้ำหนักอีกค่ะ

24​ กันยาค่ะ​ เพศชาย​ ดิ้นเก่งมากดิ้นแรงจนเจ็บก้อมี​ ยิ่งกลางคืนคึกคักสุดๆเลยค่ะ

7กันยาค่ะ 33+5วิค หลับดีมาก ไปซาวมามื้อวาน น้องกลับหัวแล้ว น้องหนัก2010. น้ำหนักแม่ขึ้นมา9โล

เรากำหนด 28 กย. รู้สึกปวดช่องคลอดมากเวลานั่งนาน หรือพลิกตัวเวลานอน ปวดเมื่อยหลังมากค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ