187 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่ะค่ะคุณแม่ขอให้น้องไปสู่สุขคติ เดือนมกราคมพี่ค่อยมีสู้ไต่อไปน่ะค่ะ

ทำใจให้สบายนะค่ะคุณแม่ ดูแลรักษาสุขภาพตัวเองด้วยเป็นสิ่งสำคัญค่ะ สู้ๆๆนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ยังไงก็ขอให้แม่ผ่านช่วงเวลาเศร้านี้ไปให้ได้ไวๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ บ้านนี้น้องได้27+3wรู้สึกว่าดิ้นน้อยลงก็แอบบกังวลอยู่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์นะคะให้แม่ๆระวัง สู้ๆนะคะแม่

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ เสียใจด้วยนะคะ ขอบคุณที่มาเตือน จะคอยระวังค่ะ

ลูกเสียในท้องเราจะรู้สึกในการดิ้นหรอค่ะ ถ้าดิ้นน้อยจะเป็นไรรึป่าวค่ะ

ทำไมถึงพันคอค่ะ เป็นเพราะเรานอนท่าไหนด้วยรึไหมค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ คงต้องใส่ใจในการนับลูกดิ้นให้มากขึ้นบ้างแล้วค่ะ

เสียใจด้วยคะแม่ ขอให้น้องไปส่พบภูมิที่ดีและมาเกิดใหม่นะคะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ก็กังวลมากนับลูกดิ้นทุกช.มเลยค่ะ