23 ตอบกลับ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ แม่ท้องได้กี่วีกคะ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันคะ ตกขาวสีน้ำตาลเป็น 3 วันเลยไปหาหมอ หมอแจ้งภาวะแท้งคุกคราม ได้ฉีดยากันแท้งทุกอาทิตย์เลยคะ

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขออนุญาตถามได้ไหมคะว่าอายุครรภ์กี่สัปดาห์และคุณหมอได้บอกไหมคะว่าสาเหตุมาจากอะไรได้บ้าง

ขอบคุณค่ะ อายุครรภ์11วีคค่ะ. หมอยังไม่ได้บอกสาเหตุค่ะ เพราะต้องกลับไปหาหมอที่เราฝากครรภ์ตรวจอีกทีค่ะ

ตกเลือด ไปหาหมอ หมอซาวให้ ก้ไม่เห้นน้องเหมือนกันคะ คนเปนเเม่ใจจะขาดตั้งครรภ์คนเเรก เหตุการณ์คล้ายๆกัน สู้ๆนะคะ

ขอบคุนค่ะ

เสียใจกับคุณแม่ด้วยนะคะ ตอนนี้ก็เจอภาวะแท้งคุกคามเหมือนกัน ค่ะท้องได้ 10 วีค

ขอบคุนค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ เป็นเหมือนกันค่ะ เข้าใจความรู้สึกเลย สู้ๆนะคะ

ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยแม่ขา สู้ๆนะคะซักวันน้องเค้าจะกลับมาหา

ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ตอนที่คุณแม่มีอาการนี่กี่วีคแล้วค่ะ

11วีคค่ะ

ท้องได้กี่สัปดาห์ค่ะ เสียใจด้วยค่ะ

11วีค ค่ะ ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยนะคะน้องได้กี่วิคแล้ว

ขอบคุนค่ะ