197 ตอบกลับ

บ้านน้ำเปนที่หน้าถึงหน้าอกค่ะ มีอาการคันๆด้วย

เค้าก็เป็น ไม่ขึ้นหน้าแต่มาขึ้นเต็มหลังเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นที่ท้องค่ะ ท้องมีแต่รอยแผลเป็น

ท้องแสบทั้งคันเรยค้ะ

ของบ้านนี้ก็เต็มเลยค่ะ ตอนนี้มาข้างหน้าแล้ว 😭

เราว่าเราขึ้นเยอะแล้วนะมาเจอแม่นี่แบบช็อคเลย

TapFluencer

บ้านนี้เป็นแค่ ตุ่มแดงๆเป็นจุดน้อยกว่านี้ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ สิวขึ้น ตรงหลัง และก็ผิวหน้า

สิวหรอค่ะ หายไวๆนะคะ โชคดีแม่บ้านนี้ไม่เป็น😂

เป็นเหมือนกันค่ะแค่นิดน่อย คันมากเลยค่ะแม่

แม่บ้านนี้​ ขึ้นเต็มหน้าเลยคะ​ สู้ๆนะคะแม่