197 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้หน้าอกท้องหลังเต็มเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคะ เต็มแขนและแผ่นหลังนอนลำบากมากคะ

ของหนูเป็นที่แขนกับแผ่นหลังคะ ได้ผู้ชายคะ

เป็นเหมือนกันเกาจนเป็นแผลหมดล่ะจุดดำๆหลังลายหมด

สู้ๆค่ะ ของเราขึ้นมานิดเดียวเอง เดี๋ยวก็หายนะคะ❤

ของเราก็แบบนี้เลยค่ะ แต่ตอนนี้เริ่มยุบจางลงแล้ว

บ้านนี้โชคดีที่ไม่ขึ้นเยอะ ยังไงคุณแม่สู้ๆนะค่ะ

เยอะมากเลยค่ะ เดี่ยวก็หายนะคะแค่ฮอร์โมนเปลี่ยน

VIP Member

ลองใช้ผลิตภัณฑ์จากธรรมชาตินะคะ อาจช่วยลดลงบ้าง

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เป็นที่ท้องด้วย ขาด้วยค่ะ😂🤣🤣

บ้านนี้ขึ้นที่ร่องนมน่าอก แต่ไม่เยอะขนาดนี้คะ