29 ตอบกลับ

ชิ้นใหญ่หน่อยก็อยากเลือกเองค่ะ แต่อันไหนที่สามารถสั่งออนไลน์และเชื่อถือได้ก็ออนไลน์ค่ะ สะดวกมาก

VIP Member

ซื้อตามเน็ตบางทีก็ได้ของไม่ต้องตามปก ผ้าอ้อมบ้างทีก็ขนาดไม่เท่าที่เขียนกำกับไว้เล็กบ้างบางบ้าง.

สั่งในเฟสเป็นส่วนใหญ่ค่ะ เพราะถูกกว่าตามห้างร้านค่ะ ไปเดินโบเบ้ราคาส่งก็ยังแพงกว่า

VIP Member

เราชอบซื้อเองค่ะได้เลือก เปรียบเทียบราคา สัมผัสเนื้อผ้า เห็นคุณภาพสินค้า ค่ะ

ถ้าไปซื้อเองก้อได้เลือกได้ดูเนื้อผ้าด้วยนะถ้าสั่งเน็ตเราก้อได้เห็นแค่รูป

จะลองสั่งทางเน็ตมาดูเนื้อผ้าสัก 2-3 ชุดดูก่อนค่ะ ถ้าเนื้อผ้าดีค่อนสั่งเพิ่ม

บ้านนี้สั่งในเน็ตค่ะ 3,xxx ก็แล้วแต่ร้านขายถูกขายแพง เนื้อผ้าดีไหม

ถ้าบ้านนี้เลือกซื้อเองค่ะจะได้รู้เนื้อผ้า และเลือกลายสวยๆได้ค่ะ

ค่าขอบคุณนะคะ

ไปซื้อเองในห้างคะได้สัมผัสผ้าด้วยว่าผ้าดีรึป่าว 😊😊😊

สั่งในเฟสผ้าก็นิ่มเหมือนกันค่ะ ราคาย่อมเยาเพจนี้เลยค่ะ

เพจนี้เหมือนกันคะ ดูไลฟ๋สด