50 ตอบกลับ

วันเดียวเดือนเดียวกันเลยค่ะแม่ ยังไม่รู้เพศน้องแต่แม่รู้สึกว่าจะเป็นผู้ชายนะคะ😁ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยรออีกซัก2เดือนค่อยเตรียมค่ะ

จนถึงวันนี้ลูกยังหนีบไม่ให้รู้เพศ แต่ลุงหมอบอกน่าจะลูกสาว ซื้อของเตรียมไว้จะครบแล้วค่ะ เหลือของใช้บางส่วนค่อยซื้อช่วงใกล้คลอด

TapFluencer

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 ก.พ. 66 ยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้องไม่ให้เห็น แต่คุณหมอบอกว่าน่าจะเป็น ผญ. เรื่องเตรียมของทะยอยซท้อที่ละนิดแล้วค่ะ

บ้านนี้22กุมภาพันธ์ค่ะแม่ ได้ลูกชายยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ ไม่รู้จะเริ่มจากอะไรก่อนดี แม่ๆช่วยแนะนำหน่อยจ้า🥺

บ้านนี้ 17 กุมภาพันธ์ ได้ลูกสาวค่ะ เริ่มทยอยเตรียมของใช้บ้างแล้ว แต่ยังไม่ได้เตรียมเสื้อผ้าเลย ^^

วันเดียวกันเลยค่ะ

21กพค่ะญยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะมีชุดคนพี่ชายนิดหน่อยส่วนของน้องสาวต้องซื้อใหม่เยอะเห่อลูกสาว

บ้านนี้ลูกชายค่ะ20กุมภาพันธ์2566เหมือนกันค่ะยังไม่เตรียมไรเลยว่าจะเริ่มเตรียมเดือนหน้า

บ้านนี้20กุมภาทีมลูกสาวค่ะ ตั้งแต่รู้เพศเตรียมทุกอย่างจนตอนนี้ของจะครบหมดแล้ว

บ้านนี้20กุมพาเหมือนกันค่ะ ยังสับสนเพศลูกอยู่เลย..งง?มาก😅ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะแม่ ยังไม่ทราบเพศลูกค่ะถ้าทราบแล้วถึงจะเตรียมค่า