13 ตอบกลับ

TapFluencer

กำหนดคลอด13เมษาเหมือนกันคะ บ้านนี้เงียบมากเลยคะ มีมูกเลือดออกแต่ไม่ปวดท้อง หมอก็ให้นอนดูอาการที่บ้าน บ้านนี้อยากแตกแล้วคะ😂

ขอบคุณมากนะคะ🥰

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ อยากคลอดง่ายๆเร็วๆไวๆแบบแม่บ้างจัง บ้านนี้กำหนด15เมษา แต่วันนี้เริ่มมีอาการปวดท้องแล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ยินดีต้อนรับสมาชิกของแม่ด้วยนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง เป็นเด็กดีเป็นที่รักของทุกๆคนนะคะ🥰♥️

คลอดง่ายและเร็วมากแม่ ขอให้บ้านนี้เป็นแบบแม่เถอะไม่ยากเจ็บนาน😂🙏

แงงอยากคลอดเร็วๆบางจังค่ะบ้านนี้กำหนด6เมษายังเงียบอยู่เลยค่ะ🥺

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะ🥰

ยินดีด้วยนะคะ แม่คลอดง่ายมาก บ้านนี้38+2 เงียบยุเลย

เช่นกันคะแม่ขอให้แม่คลอดง่ายนะคะ❤️

ขอทริคให้คลอดไวๆแบบนี้ได้มั้ยคะ37+4เงียบมากเลยค่ะ

ไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะพ่อน้องไปทำงานต่างจังหวัดค่ะ😅

TapFluencer

คลอดง่ายเลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณมากนะคะแม่🥰🙏🏻

น้ำหนักเท่าไรค่ะเเม่น้องพกเเก้มมาเต็มเลย😂

2895gค้าบ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ทางนี้เงียบมาก

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะแม่

กำหนด13เหมือนกันค่ะ ตอนนี้เงี่ยบมากก😅