191 ตอบกลับ

ข้าวผัดผักหมูกับวุ้นเส้น ไก่ทอด ไอศครีมมะพร้าว

VIP Member

ต้มยำไก่ใส่เห็ดค่ะ แซ่บๆเลยกำลังคลื่นไส้ค่ะ 🤣

กินแต่กระเพราค่ะ คิดไม่ออกว่าจะสั่งอะไรกินดี

VIP Member

ผัดซีอิ้ว ก๋วยเตี๋ยว รึไม่ก็จะเปนก๋วยจั๊บค่ะ

VIP Member

กินข้าวต้มส้มหัวปลา ตามด้วยผลไม้มะม่วงหวานๆ

บุฟเฟ่ต์ซิซิมิค่า 😋 ไม่ได้ทานเลย ตั้งแต่ท้อง

ชอบกินนำ้พริกปลาร้าปลาทอดผัดต้มค่ะชอบมากๆๆ

ก๋วยเตี๋ยวค่ะ พอเที่ยงๆ มักอยากกินอะไรร้อนๆ

น้ำมะปรางปั่น กับ ผัดซีอิ๋วหมี่ขาวไก่หมัก

พระเพราไข่เยี่ยวม้า เผ็ดๆ พร้อมไข่ดาวสุข